Technical information

Yadda Za a Zaɓi Kabinet da Ya Dace da Yaka

Jarisiwa:23945

Cikakken Bayani na Masuya
1. Kabinet kansa dole ne ya kasance mai kyau, a ƙari ga hana iska mai ƙwaƙasa daga shiga cikin kabinet, amma babu ɗan aiki a ciki don abin da ya dace a wannan sashen, ko kuma a iya ƙarƙashin kayan abin da ya dace, Saboda haka, za mu iya yin hukuncin kalmomi kawai a kan ji da kuma ƙwarai. An shawarar a duba matsayin albarka a kan Intane a matsayin hukunci kafin a sayi.

2. Ƙaunar dehumidification shi ne sashe mafi muhimmanci na akwati mai ƙarfi. An raba fasaha cikin wannan sashen da aka raba su cikin ayyuka biyu. An ambata ƙa’idar a gaba. Don Allah ka zaɓi hanyoyin da ya fi dace bisa bukatunka. Amma ka lura cewa dukan akwati na daidai ne kawai shi ne sashen da ke bukatar masu kula da shi. Idan ya kasa, ba za ka so ka ɗauki dukan rukunin zuwa mai aiki don a gyare ko mai musanya, Saboda haka, ko zuciya na ɓaɓɓe ne mai muhimmanci a zamani da aiki da kuma aiki yana da muhimmanci.
Misalin zuciyar dehumidification na akwati mai ƙarfi da shi, Kana bukatar ka cire a cikin ƙõshi huɗu kawai, a cikin ƙayar zuciyar rufe. kuma za ka iya ɗauke shi sa’ad da ka ɗauke shi ko kuma ka aika shi zuwa wurin da ake kira don a sauye ko a gyare ko kuma wata misali. Yana da sauƙi sosai, yana da sauƙi. Wani matsayi mai muhimmanci shi ne, muna begen cewa tsananin akwati mai tsanani mai tsanani, da ƙwarai kuma mai amincewa sosai, domin abubuwa na ciki ne da muke daraja, muke da tamani. Hakika, muna bege cewa za a yi tsanani sosai! Saboda haka, dole ne mu ɗauki akwati masu tsanani a matsayin kayayyaki mai tsanani! Ka bi da shi kamar fijiya ko kuma shirya a gida, kuma yawa yana ɗauki aƙalla shekara 10 ka yi amfani da shi. Ballantana ma, an yi amfani da kowa da yawa da shi na fiye da shekaru 10, kuma babu wanda zai sake su cikin shekaru biyu ko uku. Ƙari ga haka, abokansu da suka yi amfani da kayayyaki na makoki suna da muhimmanci, wato, aiki na harki a yawancinsa ba su da kansu ba, kuma suna ƙaramin albarka kaɗan. kuma aiki na harki Yana iya kasancewa mai tsanani, sai kada ku yi zaton cewa idan zuciya ta ƙara aiki, yana da kyau. Sau da yawa, yana nufin yin kasawa, wanda ya kamata a yi la’akari.

3. Rashin fahimi game da yin ƙanƙantar da kuma hygrometra
Wataƙila domin amfanin kwamfuta a zamanin yau, kowace lokacin da muke gani kwamfuta, na dijitjiya, da kuma tsarin dijitjitya muna ganin cewa wannan ya fi tsanani ne, saboda haka muna ganin tabbatar da dijitya Babu shakka! Amma, ba za a taɓa ganin wannan ra’ayin ba.
Domin ƙanƙwasa ya bambanta da ƙarfi da nauyin, ba muhimmanci ba ne amma daraja ne. Haƙĩƙa mai dabam dabam dabam-dabam da ƙarfi. kamar 40% RH ƙwanƙwasa a digri 15 c da kuma 40% RH dangantaka a digri 20 c 40% Mutanen da aka nuna ya bambanta. Idan nau'in dijit ba zai iya daidaita wannan sashen bambancin, kimar babu kimar mai kulawa, kuma irin na hygrometer na raba hanyoyi biyu: irin da ke tsayayya da kuma irin zaɓi. A lokacin, yawancin matsalar da ke ƙarƙashin yuan 400 ne kawai, kuma kuɗin da ta yi ƙanƙani, Ƙari ga haka ba ne.

Ka yi tunani, akwati mai tsanani da ƙarƙashin yuan 600, don ya ga ko hygrometersa yana amfani da shi mai suna kira hygrometer, Bayan da ya ƙarfafa kuɗin da kuma zuciyarsa, za ka yi tsammani da kyau? Shin fa? Idan ya kuma da’awa cewa zai iya ja - gorar ƙanƙancin da ka yi, za ka iya gaskata da shi? Wannan kiran kwatancin yawan sanar, "Lalle ne, inã nufin ka fahimci abin da ma'abũta bãyansu bã su faɗi." kuma na yi zaton za ka iya hukuncin yanayin kanka.

4. Yana da kyau a shige hygrometer dabam da zuciyar dehumidifier. Dalilin yana da sauƙi sosai. Wani shi ne, sa’ad da ake bukatar a gyara zuciyarka, dabam dabam dabam yana da sauƙi fiye da wanda yake da hygrometer. , kuma idan a bukatar a gyara hygrometer ka, cire shi ba zai shafi aikin ’ yancin zuciya.
Wani dalili mai muhimmanci da ya kamata shi ne yin tunani. Ka yi tunani game da shi, zuciyar da ɓata tana da kansa, kuma hygrometer kansa yana da hanyoyinsa na ƙwarai. A yau, biyu suna rabuwa kuma ba sa shafan juna, ko da yake ba ma bukatar su kasance daidai. Ga matalau yanayin 3% ko 5%, baya, ba za ka ji bambancin tsakanin 40% RH da 45% RH, kuma ƙoƙarin ba za ta kawo a kansu domin 45% RH da 50% RH idan yanayin ya taso, Sabõda ƙuƙumi biyu ne a cikinsu biyu, sa'an nan mafi alhẽri ne. Kuma ba shi da sauƙi a shafe da bambancin da ke tsakanin darajar hygrometer da kuma yanayin. Za ka iya zaɓan misalin dabam dabam da za ka yi amfani da su bisa bukatunka. Hakika, wannan rashin baƙin ciki shi ne cewa ɗan ƙwaƙwasa zai iya bambanta domin bambancin ramin hygrometer. Bambanin tsakanin gane da hygrometer da zuciyarsa da kansa zai bayyana. Kuma akwai shakka a kan ƙanƙanin akwati mai tsanani ne. .

Bisa a kan batu biyu a sama, Ƙarfafan hygrometer dabam dabam da ba a haɗa da zuciyar dehumidification babu shakka amfana ne da rashin abu. Wannan darasin ya ba da shawarwarin da za a saye.
5. Wasu abubuwan da za su yi la’akari sa’ad da kuke sayi: kamar sanin alamar kayan, ɓatar da masu ciniki, adana kuron, Shin har yanzu akwai ƙwarai a lokacin kawar da ƙarfi, sa'ad da aka yi amfani da shi a cikin kabiin. matsayin ’ yancin gyara, ɗan halin, daidai. , Ƙari ga haka, sa’ad da mutane suke sayen abubuwa yanzu, Za su je Intane don su duba talifofi na kowa, abin da ke amfani da shi, da kuma bincike daga mutanen da suka saye su, da kuma. Ina ganin su wata dalilin bincika ne.
Baya:
Nan?: